ਪੁਲਸ ਦੀ ਸਖਤ ਮੁਸਤੈਦੀ ਕਾਰਨ ਅਗਵਾਕਾਰ 5 ਸਾਲ ਦੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਭੱਜਿਆ

1

ਜਲੰਧਰ- ਸ਼ਹੀਦ ਬਾਬਾ ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨਗਰ ਵਿਚ ਅਗਵਾ ਹੋਈ 5 ਸਾਲ ਦੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਪੁਲਸ ਨੇ 2 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿਚ ਲਭ ਲਿਆ। ਪੁਲਸ ਦੀ ਚੌਕਸੀ ਕਾਰਨ ਅਗਵਾਕਾਰ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਰਣਵੀਰ ਕਲਾਸਿਕ ਨੇੜੇ ਗਲੀ ਵਿਚ ਛੱਡ ਕੇ ਭੱਜਿਆ। ਪੁਲਸ ਅਗਵਾਕਾਰ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਏ. ਸੀ. ਪੀ. ਨਾਰਥ ਬਲਵਿੰਦਰ ਇਕਬਾਲ ਸਿੰਘ ਕਾਹਲੋਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ ਸੀ ਸ਼ਹੀਦ ਬਾਬਾ ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨਗਰ ਵਿਚ 5 ਸਾਲਾ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦਿਆਂ ਹੀ ਥਾਣਾ ਨੰ. 8 ਦੇ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਬਿਮਲ ਕਾਂਤ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿਚ ਏ. ਐੱਸ. ਆਈ. ਅਮਰੀਕ ਸਿੰਘ ਤੇ ਪੁਲਸ ਟੀਮ ਨੇ ਇਲਾਕੇ ਵਿਚ ਸਰਚ ਕੀਤੀ ਤੇ ਦੱਸੇ ਗਏ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਲੱਗੇ ਸੀ. ਸੀ. ਟੀ. ਵੀ. ਕੈਮਰਿਆਂ ਦੀ ਫੁਟੇਜ ਚੈੱਕ ਕਰਵਾਈ। ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਵਿਚ ਸਥਿਤ ਗੋਬਿੰਦ ਇੰਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ਿਜ਼ ਫੈਕਟਰੀ ਦੇ ਬਾਹਰ ਲੱਗੇ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਨੌਜਵਾਨ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਟੌਫੀ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਅਗਵਾ ਕਰਕੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਏ. ਸੀ. ਪੀ. ਬਲਵਿੰਦਰ ਇਕਬਾਲ ਸਿੰਘ ਕਾਹਲੋਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪੁਲਸ ਨੇ ਤੁਰੰਤ ਹਰਕਤ ਵਿਚ ਆਉਂਦਿਆਂ ਇਲਾਕੇ ਨੂੰ ਸੀਲ ਕਰਕੇ ਸਰਚ ‘ਤੇ ਨਾਕਾਬੰਦੀ ਕੀਤੀ।ਪੁਲਸ ਦੀ ਚੌਕਸੀ ਕਾਰਨ ਅਗਵਾਕਾਰ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਗਲੀ ਵਿਚ ਛੱਡ ਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਏ. ਸੀ. ਪੀ. ਕਾਹਲੋਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਸਹੀ ਸਲਾਮਤ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੀ. ਸੀ. ਟੀ. ਵੀ. ਫੁਟੇਜ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਮਿਲੇ ਅਗਵਾਕਾਰ ਦੀ ਫੋਟੋ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਭਾਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।


Related News

 • ਆਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਮੰਗਵਾਈਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਦਵਾਈਆਂ ‘ਚੋਂ ਆਉਣ ਲੱਗੀ ‘ਘਪਲੇ ਦੀ ਬੋਅ’
 • ਹੋਲੇ ਮਹੱਲੇ ਦੀਆਂ ਸਿਆਸੀ ਕਾਨਫਰੰਸਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਿਆਸਤ ਗਰਮਾਈ
 • ਅਣਪਛਾਤੇ ਵਿਅਕਤੀ ਸਹਿਕਾਰੀ ਬੈਂਕ ‘ਚੋਂ 10 ਲੱਖ ਦੀ ਨਕਦੀ ਚੋਰੀ ਕਰਕੇ ਫਰਾਰ
 • ਟਰੂਡੋ ਨੂੰ ਬੋਲੇ ਕੈਪਟਨ ਖਾਲਿਸਤਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਫੰਡ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਗਰਮ ਖਿਆਲੀ
 • ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਸਮੇਤ ਸਾਰੇ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼ ਤੈਅ ਕਰਨ ਸਬੰਧੀ ਬਹਿਸ ਜਾਰੀ
 • ਮੌੜ ਬੰਬ ਕਾਂਡ : ਹੁਣ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਪਜਾਮੇ ਵਾਲਾ ਤੇ ਮਾਨ ਸਾਹਿਬ ਦੀ ਭਾਲ
 • ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ‘ਚ ਟਰੂਡੋ ਦਾ ਨਿੱਘਾ ਸਵਾਗਤ, ਸ੍ਰੀ ਹਰਿਮੰਦਰ ਸਾਹਿਬ ਹੋਏ ਨਤਮਸਤਕ
 • ਵਿਜੀਲੈਂਸ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਲੱਖ ਦੀ ਵੱਢੀ ਲੈਂਦਾ ਪਟਵਾਰੀ ਕਾਬੂ
 • Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked as *

  *